Hỏi & Đáp

Câu hỏi :
Người gửi :
Địa chỉ :
Đơn vị trả lời :
Ngày gửi :
Nội dung câu hỏi :
Văn bản đính kèm
Câu trả lời :Ngày trả lời :
Văn bản đính kèm
Câu hỏi liên quan

Danh sách câu hỏi và trả lời

Bộ phận trả lời
Từ khóa
Từ ngày
Đến ngày
STTCâu hỏiNgười hỏiNgày hỏiBộ phận trả lời
1Đơn giá nhân công trong quản lý chi phí đầu tư xây dựngNguyễn Đức Thuận18/03/2019Sở Xây dựng
2rà soát đối tượng chính sáchNguyễn Thị Chiên13/03/2019Sở Nội vụ
3Cho em hỏi hệ số sử dụng đất tại Vinhomes Láng Hòa LạcTuấn13/03/2019Sở Tài nguyên và Môi trường
4Xin cấp lại GPLX bị mấtNguyễn Quang Hùng11/03/2019Sở Giao thông vận tải
5muốn thành lập công ty 2 thành viênbùi thị yến08/03/2019Trung tâm hành chính công
6Đất giao trái thẩm quyền sau ngày 01/7/2004Dương Văn Khải06/03/2019Sở Tài nguyên và Môi trường
7Đổi giấy phép lái xe sang mẫu mớiNgô Văn Bắc05/03/2019Sở Giao thông vận tải
8Hỏi về tuyển công chứcNguyễn Thị Thuý03/03/2019Sở Nội vụ
9Hỏi về chế độ cho Trưởng thôn cấp Tờ gấp Hiến pháp 2013Nguyến Thành Nam01/03/2019Sở Tài chính
10Cấp lại gplxNguyễn trọng thắng01/03/2019Sở Giao thông vận tải
11Chi phí xin phép xây dựngNguyễn Xuân Bắc27/02/2019Sở Xây dựng
12Tiểm phòng cho trẻ sơ sinhNguyễn Quỳnh Anh26/02/2019Sở Y tế
13di chuyển bãi nghĩa địaBùi Sơn Nam25/02/2019Sở Xây dựng
14Yêu cầu cung cấp văn bản pháp luậtTrương Văn Thanh22/02/2019Sở Xây dựng
15Hỏi về tuyển dụng theo NĐ140Nguyễn Thị Thuý22/02/2019Sở Nội vụ
16Tuyển dụng viên chứcNguyễn Xuân Sơn19/02/2019Sở Kế hoạch và Đầu tư
17Tuyển viên chức y tếVũ Thanh Hà18/02/2019Sở Nội vụ
18HỎI VỀ TUYỂN DỤNG TIẾN SĨ NƯỚC NGOÀI VỀ LÀM VIỆC TẠI TỈNHNGUYỄN VĂN DƯƠNG18/02/2019Sở Nội vụ
19Việc vào cấy vụ Đông Xuân _ 2019Nguyễn Thị Thơm17/02/2019Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn
20Chuyển công tácNguyễn Thoa17/02/2019Sở Nội vụ
Số dòng / trangTrang 1/51|<<12345>>|